Kiếm Tiền Online
20+ Cách dễ dàng kiếm tiền Online tại nhà - Phiên bản có thể in

+- Kiếm Tiền Online (https://kiemtienol.xyz)
+-- Diễn đàn: Kiếm tiền Online (https://kiemtienol.xyz/forumdisplay.php?fid=4)
+--- Diễn đàn: Review, Kiến thức, Tin tức (https://kiemtienol.xyz/forumdisplay.php?fid=7)
+--- Chủ đề: 20+ Cách dễ dàng kiếm tiền Online tại nhà (/showthread.php?tid=30)

20+ Cách dễ dàng kiếm tiền Online tại nhà - admin - 20-12-2020

[font="PT Serif", serif]Bạn có biết rằng bạn có thể kiếm được hàng trăm đô la thu nhập thêm mỗi tháng từ nhà? Tôi biết bởi vì tôi đã làm điều đó. Tôi kiếm được ít nhất $ 250 một tháng trong thu nhập thêm bằng cách thực hiện microtasks, tham gia các cuộc điều tra, và xem video ngay từ chiếc ghế dài của tôi. Tôi đã sử dụng số tiền đó để trả nợ, phát triển tiền tiết kiệm của tôi, và tận hưởng cuộc sống của tôi nhiều hơn, và bạn cũng có thể.[/font]
[font="PT Serif", serif]Hai mươi ứng dụng và trang web dưới đây không yêu cầu bạn đầu tư bất kỳ khoản tiền nào hoặc có được bất kỳ kỹ năng đặc biệt nào để sử dụng chúng. Bạn có thể bắt đầu ngày hôm nay và xây dựng một thu nhập phụ khá lớn sẽ giúp bạn thực sự tiến bộ hướng tới mục tiêu tài chính của bạn.[/font]
[font="PT Serif", serif]Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về các ứng dụng và trang web kiếm tiền này, thì chỉ cần tiếp tục đọc![/font]
Trang web phần thưởng
[font="PT Serif", serif]Các trang web phần thưởng (còn được gọi là trang web Được trả tiền cho) cho phép bạn kiếm tiền bằng cách mua sắm trực tuyến, chơi trò chơi, tải xuống ứng dụng, quét biên lai tạp hóa, tham gia khảo sát và hơn thế nữa. Bởi vì có rất nhiều cách để kiếm điểm, nó khá dễ dàng để kiếm được rất nhiều tiền từ các trang web này. Dưới đây là một vài yêu thích của tôi.[/font]
Linh dương Swagbucks
[font="PT Serif", serif]Với hơn 20 triệu người dùng đang hoạt động, Swagbucks được cho là trang web phần thưởng phổ biến nhất. Họ đã có thể đạt được một cơ sở người dùng lớn bởi vì họ cung cấp rất nhiều cách thú vị để kiếm điểm, được gọi là SBs. Dưới đây là một vài trong số những cách bạn có thể kiếm tiền trên trang web:[/font] [font="PT Serif", serif]Nếu bạn tận dụng tất cả những cơ hội này để kiếm tiền, bạn có thể cào bằng rất nhiều tiền mặt. Nhiều người dùng thực hiện giữa $ 50 và $ 100 trên Swagbucks mỗi tháng, và một số kiếm được nhiều hơn. Nếu bạn đang dành riêng, Swagbucks có thể làm cho một bên hối hả tuyệt vời.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Tiềm năng thu nhập hàng tháng: $50 đến $100+[/b] [/font]
PrizeRebel (Giải thưởngRebel) 
[font="PT Serif", serif]PrizeRebel là một trang web phần thưởng có hơn 8 triệu người dùng và cung cấp rất nhiều cách thú vị để kiếm tiền, bao gồm các cuộc thi và xổ số. Họ có một cuộc thi hàng tuần được gọi là Số may mắn tương tự như xổ số. Bạn có thể tham gia bằng cách mua vé và chọn một vài số từ 1 đến 17. Nếu bạn phù hợp với những con số chiến thắng, bạn sẽ mang về nhà jackpot, mà thường là một vài nghìn điểm.[/font]
[font="PT Serif", serif]Nếu các cuộc thi không phải là điều của bạn, đây là một vài cách khác để kiếm được trên PrizeRebel:[/font] [font="PT Serif", serif]Tôi kiếm được khoảng $ 50 một tháng trên PrizeRebel, nhưng nó chắc chắn có thể kiếm được nhiều hơn, đặc biệt là nếu bạn tập trung vào các cuộc điều tra. Tôi nghe từ một người sử dụng mà họ đã có thể tiền mặt ra $ 108 sau tuần đầu tiên của họ trên trang web. Không tệ cho một cái gì đó bạn có thể làm từ chiếc ghế dài của bạn![/font]
[font="PT Serif", serif][b]Thu nhập hàng tháng: $50 trở lên[/b][/font]
Phần thưởngXP
[font="PT Serif", serif]RewardXP là một trang web GPT khá mới, nhưng cung cấp một số mức giá cao nhất để hoàn thành các ưu đãi và xem video. Bạn có thể kiếm được gấp đôi số điểm chỉ bằng cách xem video trên RewardXP thay vì Swagbucks. Điều tương tự cũng xảy ravới ưu đãi-I saw a signup offer for AARP Rewards that paid out nearly $0.50 more on RewardXP than it did on Swagbucks.[/font]
[font="PT Serif", serif]RewardXP cũng cung cấp một số cách độc đáo để kiếm được rằng hầu hết các trang web phần thưởng không. Bạn có thể ghi điểm bằng cách chơi các trò chơi máy tính và di động mà bạn đã thưởng thức, như Second Life và Words with Friends. Bạn cũng có thể giành chiến thắng thẻ quà tặng và điểm, được gọi là XP, bằng cách cho ý kiến trong các chủ đề giveaways của kênh Discord của họ. RewardXP thậm chí còn có một thuật toán khảo sát giúp bạn tối đa hóa phần thưởng của mình. Nó phù hợp với bạn với cuộc khảo sát lý tưởng dựa trên số tiền bạn muốn kiếm được và bao nhiêu thời gian bạn có. Tuyệt, phải không?[/font]
[font="PT Serif", serif]Nhìn chung, tôi nghĩ Rằng RewardXP là một trang web phần thưởng khá sáng tạo mà tất cả những ai đang tìm kiếm để kiếm thêm tiền nên đăng ký.[/font]
Trang khảo sát
[font="PT Serif", serif]Tham gia khảo sát là một trong những cách yêu thích của tôi để kiếm tiền từ nhà. Tôi kiếm được khoảng $ 100 một tháng chỉ bằng cách điền vào các cuộc khảo sát trong khi tôi đang xem TV vào ban đêm. Dưới đây là bốn trang web chính tôi sử dụng để làm cho một số tiền mặt phụ.[/font]
Công viên YouGov
[font="PT Serif", serif]YouGov là một trang web khảo sát trả tiền cho bạn cho ý kiến của bạn về chính phủ, chính trị và thương hiệu. Khảo sát của họ thường mất dưới 10 phút để hoàn thành và sẽ net bạn bất cứ nơi nào từ 500 đến 2.000 điểm. Nếu bạn thực hiện hầu hết các khảo sát mà YouGov gửi đến hộp thư đến của mình, bạn sẽ kiếm được khoảng 25.000 điểm mỗi tháng, có thể được đổi thành thẻ quà tặng $ 15.[/font]
[font="PT Serif", serif]YouGov cũng cung cấp hai cách khác để kiếm điểm — giới thiệu bạn bè và tải xuống YouGov Pulse. Đó là một ứng dụng theo dõi việc sử dụng internet của bạn cho mục đích nghiên cứu. Bạn sẽ nhận được một vài nghìn điểm mỗi tháng chỉ để cho phép nó chạy trên các thiết bị của bạn trong nền. Điều gì có thể dễ dàng hơn?[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Thu nhập hàng tháng: $15[/b][/font]
Pinecone nghiên cứu
[font="PT Serif", serif]Pinecone Research là một trang web khảo sát mà bạn chỉ có thể tham gia nếu bạn có lời mời. Tôi đã nhận được lời mời của tôi thông qua Swagbucks và thực sự đã được trả tiền để đăng ký. Nhưng nếu bạn không thể tìm thấy một lời mời trả tiền trên Swagbucks, bạn có thể nhận được một liên kết giới thiệu từ các blog như SurveyPolice.[/font]
[font="PT Serif", serif]Một trong những điều tuyệt vời về Pinecone Research là chúng loại bạn cho các cuộc khảo sát dựa trên thông tin nhân khẩu học của bạn, vì vậy bạn sẽ không bao giờ bị sàng lọc. Các cuộc khảo sát tôi đã được gửi chủ yếu là yêu cầu ý kiến của tôi về sản phẩm và thương hiệu. Họ mất khoảng 20 phút để hoàn thành và trả $ 3, đó là một tỷ lệ vững chắc.[/font]
[font="PT Serif", serif]Pinecone cũng sẽ trả cho bạn $ 3 một tháng chỉ để chia sẻ lịch sử mua hàng Amazon của bạn. Và mặc dù điều này chưa bao giờ xảy ra với tôi, đôi khi Pinecone sẽ gửi các sản phẩm chưa được phát hành cho các thành viên để kiểm tra, có thể kiếm được cho bạn thêm tiền mặt.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Thu nhập hàng tháng: $10[/b][/font]
Killi 
[font="PT Serif", serif]Killi là một ứng dụng cung cấp các cuộc khảo sát ngắn mà bạn có thể hoàn thành trên điện thoại của mình. Tất cả các cuộc điều tra tôi đã nhận được đã có một hoặc hai câu hỏi và trả $ 0,05. Nhưng tôi cũng đã nghe nói rằng họ cung cấp các cuộc điều tra dài hơn ở mức lương cao hơn cho những người trong nhân khẩu học nhất định.[/font]
[font="PT Serif", serif]Một cách khác để bạn có thể kiếm phần thưởng là kết bạn tham gia ứng dụng. Killi sẽ trả cho bạn $ 0,50 mỗi khi ai đó đăng ký bằng cách sử dụng liên kết giới thiệu của bạn. Nói về tiền dễ dàng![/font]
[font="PT Serif", serif][b]Monthly earnings: $5[/b][/font]
Prolific 
[font="PT Serif", serif]Một trang web khảo sát tôi yêu là Prolific. Nó cho phép bạn kiếm được tiền mặt để tham gia vào nghiên cứu học thuật. Các chủ đề khảo sát luôn thú vị, và tỷ lệ trả tiền cao. Mỗi cuộc khảo sát trên Prolific là cần thiết để có một tỷ lệ hàng giờ ít nhất là $ 6,50, nhưng nhiều người phải trả nhiều hơn. Vì vậy, nếu bạn đang mệt mỏi của chi tiêu giờ trên các cuộc điều tra mà chỉ phải trả đồng xu, hãy kiểm tra Prolific.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Monthly earnings: $50[/b][/font]
Ứng dụng hoàn tiền
[font="PT Serif", serif]Ứng dụng hoàn tiền cho phép bạn kiếm phần thưởng cho những thứ bạn đã mua, như cửa hàng tạp hóa và quần áo. Một số ứng dụng cho phép bạn quét biên lai từ bất kỳ cửa hàng nào và được thanh toán, trong khi những ứng dụng khác áp dụng giảm giá và hoàn tiền cho giao dịch mua hàng của bạn khi bạn mua hàng trực tuyến. Dưới đây là các ứng dụng hoàn tiền, trang web và tiện ích mở rộng trình duyệt yêu thích của tôi giúp tôi tiết kiệm hàng trăm đô la mỗi năm.[/font]
Cô Ibotta
[font="PT Serif", serif]Ibotta giúp bạn dễ dàng kiếm lại tiền tại các cửa hàng yêu thích của mình. Khi mua sắm trực tuyến thông qua ứng dụng di động, bạn có thể kiếm lại tiền tại hơn 140 nhà bán lẻ, bao gồm Walmart, Petco, Target và Amazon. Bạn cũng có thể mua sắm tại cửa hàng và tận dụng ưu đãi hoàn tiền cho các sản phẩm hàng ngày như chuối, sữa chua, túi rác, thức ăn cho thú cưng và hơn thế nữa. Thanh toán thông qua ứng dụng Ibotta tại các nhà bán lẻ tham gia sẽ giúp bạn có được nhiều tiền hơn-up to 10% trên toàn bộ mua hàng của bạn.[/font]
[font="PT Serif", serif]Với rất nhiều cách để kiếm tiền, không có gì đáng ngạc nhiên khi mọi người nhận được hàng trăm đô la tiền mặt từ Ibotta. Tôi đã nghe từ nhiều người dùng rằng họ đã kiếm được $ 500 trên ứng dụng trong một năm. Nếu bạn muốn tối đa hóa phần thưởng của mình, hãy đảm bảo lên kế hoạch mua sắm hàng tạp hóa của bạn xung quanh các ưu đãi. Bạn thậm chí có thể ngăn xếp chúng với phiếu giảm giá khác để có được những thứ miễn phí hoặc giá rẻ.[/font]
[font="PT Serif", serif]Nhưng nếu bạn chỉ mua các sản phẩm bạn đã có kế hoạch mua, nó vẫn có thể kiếm được $ 100 hoặc nhiều hơn mỗi năm bằng tiền mặt trở lại với Ibotta.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Monthly earnings: $10 or more [/b][/font]
Rakuten
[font="PT Serif", serif]Rakuten là một phần mở rộng trình duyệt cung cấp cho bạn tiền mặt trở lại khi bạn mua sắm trực tuyến tại các nhà bán lẻ lớn. Rakuten nhận được hoa hồng để gửi khách hàng đến các đối tác bán lẻ của họ và chuyển một số tiền mặt đó cho bạn.[/font]
[font="PT Serif", serif]Theo Rakuten, bạn có thể kiếm được đến 40% tiền mặt trở lại tại các cửa hàng yêu thích của bạn bằng cách sử dụng phần mở rộng trình duyệt của họ khi bạn mua sắm. Hãy nhớ rằng nhiều nhà bán lẻ mà họ làm việc chỉ cung cấp từ 3% đến 10% tiền mặt, vì vậy bạn sẽ không kiếm được 40% cho mỗi lần mua hàng.[/font]
[font="PT Serif", serif]Tuy nhiên, bạn có thể tiết kiệm rất nhiều tiền bằng cách sử dụng Rakuten. Tôi thường nhận được ít nhất $ 150 tiền mặt trở lại từ họ mỗi năm. Và bởi vì phần mở rộng trình duyệt tìm thấy tiền mặt trở lại cho tôi, những thu nhập là hoàn toàn thụ động. Có thực sự không phải là một cách dễ dàng hơn để kiếm tiền, vì vậy tôi rất đề nghị bạn đăng ký.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Monthly earnings: $15 or more [/b][/font]
Heo nhận
[font="PT Serif", serif]Nhận Hog là một ứng dụng khác cho phép bạn thụ động kiếm được phần thưởng trên những thứ bạn đã mua. Tất cả bạn phải làm là chụp một hình ảnh của một biên lai từ bất kỳ cửa hàng để nhận tiền xu, mà bạn có thể đổi lấy thẻ quà tặng hoặc tiền mặt thông qua PayPal.[/font]
[font="PT Serif", serif]Receipt Hog cung cấp một số cách thú vị khác để kiếm tiền, bao gồm các cuộc khảo sát trả tiền và một trò chơi nghiện được gọi là Hog Slots. Họ cũng có quà tặng cho các chuyến đi mua sắm miễn phí, mà tôi rất muốn giành chiến thắng một trong những ngày này![/font]
[font="PT Serif", serif][b]Monthly earnings: $15 [/b][/font]
Mua sắm
[font="PT Serif", serif]Với Shopkick, bạn có thể kiếm được phần thưởng chỉ bằng cách bước vào một cửa hàng và quét mã vạch của một số mặt hàng nhất định - bạn thậm chí không phải mua bất cứ thứ gì. Bạn sẽ kiếm được bất cứ nơi nào từ 10 đến 50 cent để đi bộ vào một cửa hàng, và 5-10 cent để quét một sản phẩm.[/font]
[font="PT Serif", serif]Nếu một vài mặt hàng được đưa vào giỏ hàng của bạn trong khi bạn đang quét, bạn có thể nhập biên lai của mình vào ứng dụng và kiếm được nhiều điểm hơn, được gọi là đá. Shopkick cũng cho phép bạn tăng giá bằng cách xem video, mua sắm trực tuyến và sử dụng thẻ tín dụng được liên kết để mua hàng tại một số nhà bán lẻ nhất định.[/font]
[font="PT Serif", serif]Bạn sẽ không làm giàu từ Shopkick, nhưng đó là một ứng dụng thú vị để sử dụng nếu bạn đã mua sắm.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Monthly earnings: $5[/b][/font]
Trang web Microtask
[font="PT Serif", serif]Các trang web microtask cung cấp các nhiệm vụ ngắn mà bạn có thể hoàn thành để kiếm thêm thu nhập, chẳng hạn như phiên âm, nhập dữ liệu, dịch thuật, gắn thẻ hình ảnh và hơn thế nữa. Thông thường các tác vụ chỉ phải trả một vài xu mỗi, nhưng nếu bạn làm chúng theo lô, bạn có thể thực hiện một tỷ lệ giờ khá cao. Tin hay không, tôi thậm chí đã gặp những người kiếm sống trên các trang web microtask! Dưới đây là các trang web bạn nên đăng ký nếu bạn muốn bắt đầu với microtasking.[/font]
Amazon Cơ khí Turk
[font="PT Serif", serif]Amazon Mechanical Turk là trang web microtask tốt nhất, trả tiền cao nhất. Họ có chọn lọc và không chấp nhận tất cả mọi người, nhưng nó vẫn đáng để áp dụng. Nếu bạn nhận được trong, bạn sẽ có thể hoàn thành nhiệm vụ ngắn được gọi là nhiệm vụ tình báo của con người, mà trả tiền giữa một vài xu và một vài đô la. Dưới đây là một số ví dụ về các tác vụ bạn có thể thực hiện:[/font] [font="PT Serif", serif]Mặc dù một số nhiệm vụ chỉ phải trả một vài xu, nếu bạn nhận được trong rãnh và hoàn thành chúng một cách nhanh chóng, bạn có thể kiếm được một tỷ lệ giờ khá cao. Nhân viên có kinh nghiệm có thể kiếm được từ $ 6 đến $ 12 một giờ trên nền tảng này. Một số turkers thậm chí còn kiếm sống trên trang web, cào trong nhiều như $ 2,500 một tháng từ nhà. Ấn tượng, phải không?[/font]
[font="PT Serif", serif]Tôi chỉ làm cho khoảng $ 50 một tháng trên trang web và đối xử với nó như là nhiều hơn một hối hả phụ. Nhưng nó có thể làm cho nhiều hơn nữa từ MTurk, đặc biệt là nếu bạn sử dụng kịch bản và phần mở rộng trình duyệt như HIT Scraper để giúp bạn tìm thấy nhiệm vụ trả tiền cao.[/font]
Tiếng Neevo
[font="PT Serif", serif]Neevo là một trang web microtask cho phép bạn kiếm được lên đến $ 15 một giờ làm việc từ nhà trong bộ đồ ngủ của bạn. Rất nhiều nhiệm vụ xoay quanh việc phân loại âm thanh và hình ảnh. Bạn có thể được yêu cầu ghi lại chính mình đọc một cái gì đó hoặc nhãn và vẽ hộp xung quanh các đối tượng trong hình ảnh. Nhiệm vụ không phải lúc nào cũng có sẵn, nhưng khi chúng có, bạn có thể kiếm được $ 50 hoặc nhiều hơn chỉ trong vài giờ làm việc.[/font]
Clickworker (Công nhân nhấp chuột)
[font="PT Serif", serif]Clickworker cho phép bạn hoàn thành các nhiệm vụ ngắn trên trang web và ứng dụng di động của họ để kiếm tiền mặt. Họ sẽ trả cho bạn một vài xu cho mỗi nhiệm vụ ngắn mà bạn làm, như viết mô tả sản phẩm, phân loại một số dữ liệu hoặc hiệu đính một đoạn văn ngắn. Một khi bạn nhận được hang của một nhiệm vụ, bạn sẽ có thể làm cho $ 9 một giờ theo Clickworker.[/font]
[font="PT Serif", serif]Mặc dù bạn có thể sẽ kiếm được nhiều hơn trên trang web Clickworker, tôi thích ứng dụng dành cho thiết bị di động hơn. Nó cho phép bạn truy cập vào các tác vụ ảnh và video thú vị chỉ có thể được thực hiện trên điện thoại của bạn. Tin hay không, tôi đã nhận được trả tiền để làm cho biểu hiện trên khuôn mặt funny trên video và chụp ảnh dễ thương của vật nuôi của tôi. Tôi có lẽ sẽ làm những nhiệm vụ miễn phí nếu tôi đã chán, vì vậy nó đã được tốt đẹp để được trả một hoặc hai buck cho họ![/font]
Trang web kiểm tra khả năng sử dụng
[font="PT Serif", serif]Bạn không cần phải là một nhà thiết kế web hoặc nhà phát triển để kiếm tiền thử nghiệm các trang web. Các doanh nghiệp muốn biết những gì khách hàng tiềm năng nghĩ về thiết kế trang web của họ, và sẵn sàng trả tiền cho bạn cho ý kiến của bạn. Tôi thường hoàn thành một vài công việc thử nghiệm khả năng sử dụng mỗi tháng và kiếm được khoảng $ 100 trong thu nhập thêm từ họ. Dưới đây là các trang web mà tôi nhận được hầu hết các hợp đồng biểu diễn của tôi từ.[/font]
Kiểm tra Người dùng
[font="PT Serif", serif]UserTesting là một trong những trang web thử nghiệm khả năng sử dụng phổ biến và nổi tiếng nhất. Họ sẽ trả cho bạn $ 10 để kiểm tra một trang web và ghi lại suy nghĩ của bạn trong 20 phút. Đó là một tỷ lệ hàng giờ của $ 30- không xấu, phải không?[/font]
[font="PT Serif", serif]Để bắt đầu, bạn cần phải đăng ký và vượt qua một bài kiểm tra mẫu ngắn. Sau đó, UserTesting sẽ bắt đầu gửi biểu diễn thử nghiệm trang web ngay vào hộp thư đến của bạn. Tôi thường nhận được một vài bài kiểm tra mỗi tháng và làm cho khoảng $ 50 trên nền tảng này. Nhưng tôi đã nghe nói về người dùng làm cho nhiều như $ 200 từ UserTesting trong một tháng duy nhất. Tất cả phụ thuộc vào số lượng hợp đồng biểu diễn bạn nhận được, vì vậy hãy cố gắng cung cấp phản hồi hữu ích trên mỗi trang web để tăng cơ hội được chọn để thử nghiệm trong tương lai.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Thu nhập hàng tháng: Lên đến $200[/b][/font]
Bóng bàn
[font="PT Serif", serif]PingPong là một trang web thử nghiệm khả năng sử dụng khác cho phép bạn được trả tiền để đưa ra ý kiến của bạn về các sản phẩm và trang web. Để bắt đầu, bạn sẽ cần một máy tính với một máy ảnh làm việc và micro, bởi vì hầu hết các cuộc phỏng vấn được tiến hành qua video. Mỗi cuộc phỏng vấn thường mất khoảng nửa giờ và trả $ 20, nhưng cũng có những cuộc phỏng vấn dài hơn có sẵn với giá $ 40. Đôi khi bạn thậm chí sẽ may mắn vào một cuộc phỏng vấn mà trả nhiều hơn nữa. Tôi đã nhận được một thử nghiệm cho $ 100 và thậm chí đã nghe nói về người dùng nhận được bồi thường nhiều như $ 200 cho một cuộc trò chuyện dài giờ.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Thu nhập hàng tháng: Ít nhất $20[/b][/font]
Xác thực
[font="PT Serif", serif]Xác thực là một trong những trang web thử nghiệm khả năng sử dụng trả tiền cao nhất. Bạn có thể kiếm được từ $ 70 đến $ 100 cho một cuộc phỏng vấn video trực tiếp kéo dài một giờ và mức lương cho các nghiên cứu ngắn hơn cũng khá tốt. Một nghiên cứu 15 phút thường trả khoảng $ 10, cho biết thêm lên đến một tỷ lệ giờ $ 40. Không tồi![/font]
[font="PT Serif", serif]Nếu việc học tập của bạn diễn ra tốt đẹp, khoản thanh toán của bạn sẽ được gửi ngay vào tài khoản PayPal của bạn trong vòng 7 ngày. Nghiên cứu mới sẽ được gửi đến cho bạn hàng ngày, nhưng bạn sẽ phải phản ứng nhanh chóng và dự trữ các nghiên cứu một cách nhanh chóng, hoặc người nào khác thử nghiệm khác có thể đánh bại bạn để nó.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Thu nhập hàng tháng: Khoảng $ 50[/b][/font]
Ứng dụng thụ động
[font="PT Serif", serif]Các trang web và ứng dụng sau đây là về thụ động như nó được. Chúng cho phép bạn kiếm phần thưởng chỉ để tải xuống ứng dụng trên điện thoại hoặc tìm kiếm trên web như bạn thường làm. Nếu bạn muốn kiếm được phần thưởng mà không cần nỗ lực nhiều, các trang web này sẽ là những điểm đến mới của bạn.[/font]
Tiền iMoney
[font="PT Serif", serif]iMoney trả tiền cho bạn để tải ứng dụng xuống điện thoại của bạn. Bạn thậm chí không cần phải sử dụng các ứng dụng-bạnchỉ cần cài đặt chúng và mở chúngmột lần. Đối với mỗi ứng dụng bạn tải xuống, bạn sẽ kiếm được từ 10 đến 30 xu. Thường có một vài ứng dụng mới để cài đặt mỗi ngày, vì vậy có thể kiếm được $ 15 hoặc nhiều hơn một tháng nếu bạn sử dụng iMoney một cách nhất quán.[/font]
Phần thưởng của Microsoft
[font="PT Serif", serif]Với Microsoft Rewards, bạn có thể được trả tiền để làm những việc tương tự trực tuyến mà bạn thường làm-sửdụng công cụ tìm kiếm và xem video mèohài hước! Mỗi khi bạn thực hiện tìm kiếm trên Bing, bạn sẽ nhận được 5 điểm, tối đa 25 tìm kiếm mỗi ngày. Nếu bạn sử dụng Microsoft Edge để duyệt web, bạn cũng sẽ có thể kiếm được 5 điểm mỗi giờ, tối đa 150 điểm mỗi tháng.[/font]
[font="PT Serif", serif]Nếu Bing không phải là công cụ tìm kiếm yêu thích của bạn, vẫn còn một số cách khác bạn có thể kiếm được trên Microsoft Rewards. Bạn có thể nhận được điểm để tham gia các câu đố và hoàn thành cung cấp. Ví dụ, ngay bây giờ, bạn có thể nhận được 2.500 điểm để thuê hoặc mua 3 bộ phim.[/font]
[font="PT Serif", serif]Mỗi điểm bạn kiếm được trên Microsoft Rewards chỉ có giá trị một phần mười xu. Vì vậy, nếu bạn muốn đổi thẻ quà tặng $ 10, bạn sẽ phải tăng 10.000 điểm, có thể mất vài tuần. Nhưng vì Microsoft Rewards cho phép bạn kiếm phần thưởng một cách thụ động, nó chắc chắn vẫn đáng để đăng ký.[/font]
[font="PT Serif", serif][b]Monthly earnings: $10[/b][/font]
Đồng hồ đo hiệu suất di động
[font="PT Serif", serif]Bạn muốn được trả tiền để sử dụng điện thoại của mình? Sau đó, bạn nên kiểm tra Mobile Performance Meter. Đó là một ứng dụng mà các nhà cung cấp dịch vụ di động sử dụng để đo lường chất lượng cuộc gọi và tốc độ internet. Nó chạy trong nền và thu thập dữ liệu trong khi bạn duyệt web, cuộn qua Instagram và làm bất cứ điều gì khác mà bạn thường làm trên điện thoại của mình![/font]
[font="PT Serif", serif]Chỉ cần giữ cho ứng dụng này mở, bạn có thể kiếm được từ $ 0,15 đến $ 0,50 mỗi ngày. Bạn cũng có thể kiếm thêm tiền mặt bằng cách tham gia các cuộc khảo sát ngắn và kết bạn để đăng ký.[/font]
Còn chờ gì nữa? Bắt đầu kiếm tiền phụ ngay hôm nay!
[font="PT Serif", serif]Đó là tất cả các ứng dụng và trang web tốt nhất để kiếm thêm thu nhập ngay từ chiếc ghế dài của bạn. Họ không có rào cản nhập cảnh, vì vậy bạn có thể đăng ký ngay hôm nay và bắt đầu kiếm tiền. Tôi liên tục trên lookout cho các trang web bổ sung để kiểm tra để kiểm tra lại thường xuyên![/font]
[font="PT Serif", serif]Bạn sẽ thử những trang web nào và bạn sẽ làm gì với tất cả số tiền bạn kiếm được? Hãy cho tôi biết trong phần ý kiến dưới đây![/font]